Simulizi ya “Mahaba ya Dada” sehemu ya 1

Kuna muda unakuwa bored sana au unakuwa na stress za aina yoyote ile kama vile ugumu wa maisha, migogoro ya kimapenzi, kufeli mtihani, au huzuni inayosababishwa na mambo mbali mbali maishani.

Basi farijika kwa kusoma simulizi tamu ikiwemo hii ya Mahaba ya Dada . Burudika

🔥 MAHABA ya DADA🔥 sehemu ya kwanza

Image may contain: 1 person, outdoor
🔥 MAHABA ya DADA🔥

……..songa nayo sasa uburudike……..

“Mdogo wangu!!, si kila king’aacho ni dhahabu, zingine ni kakumba tu!!, kuibani kama ni dhahabu au kakumba mpaka ipitishwe kwenye moto!!”.

Maneno hayo aliyasema Dada huku akiwa analia sana, sikujua kipi alichokuwa anakimaanisha, nilibaki tu namshangaa dadaangu kwanini analia, na kwanini amenipa hiyo methali nisiyoweza kuifumbua kwa haraka!!.

Dada aliendelea kulia, mara baada ya hapo alifuta chozi lake kwa kanga aliyokuwa nayo, halafu akaendelea tena kusema maneno mazito mbele yangu:, ” Mdogo wangu!!, laiti kungekuwa na uwezekano wa kurudi upya tumboni mwa mamaangu walai ningerudi halafu nikazaliwa upya, huenda ningetoka sina huu msiba unaoniumiza kichwa kila iitwapo leo!!”

Kweli mafumbo ya Dada yaliniacha njia panda, hakuna nilichoweza kukielewa zaidi ya kubaki namtolea macho tu dadaangu kwa mshangao!!.

Siku zikawa zimeenda mbele zaidi nikiwa kwa Dada nasubiri matokeo yangu ya kidato cha sita.

Wakati huo sijui kabisa nini maana ya utamu wa mwanaume, kwani shule nilizokuwa nasoma ni za wasichana tu, toka nikiwa chekechea hadi kidato cha sita.

Siku moja usiku nikiwa nimelala kwenye chumba changu, kilichokuwa jilani na chumba cha Dada, nilisikia Dada anapiga kelele sana.

Siyo siri usingizi ulinipaa ghalfa ikabidi nikae kitandani na kuanza kusikiliza hizo kelele kuna nini!!?

Nilimsikia Dada, akitamka, oooh!!, shiiii, uwiiiii, babyyyyyyy, hapo hapooooo!!, wakati huo, Shem akimnyamnya tu maneno, “ooooooo, woooooow, you are so sweet my lover!.

Baada ya kelele hizo, wote nikawasikia wameangua kicheko, huku wakiambizana utamu si ndio huu sasa, laiti tungekuwa na siku nyingi za kuishi hapa duniani, walai tungefaidika sana na haya mahaba lakini, siku zetu ndiyo hivyo tena zinahesabika. Dada alidakia kwa kusema yaani, wee acha tu!!, lakini ndiyo hivyo hakuna namna.

Lakini pamoja na maongezi yao hayo, mimi nilichokinoti ni utamu wa mwanaume tu, hayo mengine sikuyatilia manani kabisa.

Mwili wote ulinisisimka, nikawa nazishikashika chuchu zangu maana nazo zilisimama kidedea, mara mkono wangu ushuke kwenye bustani ya edeni, huku kidole kikitaka kuchungulia kisima cha patimo, kumbe kwa kufanya hivyo ndivyo nilikuwa najipandishia hisia, hadi chozi lilikuwa linataka kunitoka siyo siri, laiti kwa usiku huo Shem, angekuja ndani mwangu hata kama ana mambo yake tu nilikuwa tayari kumrukia, ili na mimi anaipe hizo raha nilizozisikia kutoka kwao. Daaah!!.

Nilijikaza sana huku nikabaki nimejikunyata kitandani kwa kuweka mikono yangu kwenye bustani ya edeni, huku nikiibana kabisa na mapaja yangu.

Hatimaye nikawa nimepitiwa na usingizi, nikawa nimelala huku nimeegemea mto, mwishowe asubuhi ikawa imewadia,

Niliamka mapema sana kwenda kuandaa chai, kwani Dada alikuwa akitumia chai asubuhi ndipo aende kazini kwake.

Dada akawa ameenda kazini, ila Shem siku ile hakuenda kwani alikuwa Off, hivyo alishinda tu nyumbani.

Shem, hakuwa mkubwa sana, alikuwa kijana tu, tena mtanashart sana, huenda kwa utana shart huo ndio ulimfanya Dada adate kwake.

Shem, alichelewa sana kuamka siku hiyo, hatimaye mida ya saa nne akawa ameamka,

Nilikuwa namwangalia sana, kwani kwa usiku huo ndipo nilipoanza kujenga fikra zangu kuwa tendo la ndoa ni tamu sana, baada ya kusikilizia kelele zao za mahaba.

Shem alitoka nje akiwa kifua wazi, huku akiwa amevaa pensi fupi, kifua akiwa amefungashia vinyelewe vingi sana, watalaamu wa mapenzi huviita “garden love”.

Baada ya kumuona akiwa na ile hali, siyo siri hisia zangu za usiku zikanirejea upya kabisa, nilijikuta mwili umeanza kunisisimka na chuchu zikaanza kunisimama kweli, na vile nilikuwa na chuchu mchongoko, yaani hadi yeye alianza kuhisi kitu juu yangu.

Uzalendo ulinishinda ikabidi niingie chumbani kwangu, nikatoa nguo zote, nikaanza tena kuzibinya binya chuchu zangu huku nasogeza ulimi wangu nizirambe lakini nawo haufiki.

Ghafla mlango uligongwa huku nikiwa nimepandisha hisia balaa, “ngo ngo ngoo, vip Shem, umelala tenaa!!”?,

Sikufichi, niliitikia kwa sauti, “ingia tu Shem mlango upo wazi, huku nikiwa uchi kabisa, na chuchu zimesimama kidedea!!”

Je, itakuwaje!!??????

Hebu nikusihi tu usikose sehemu ya pili ya LOVE story hii.

Sasa kuendelea kusoma sehemu ya pili mpaka ya mwisho changia shilingi elfu moja tu uweze kupewa password ya kuingilia kusoma vipate vyote vinavyofuata wasiliana whatsapp au sms za kawaida ukituma maneno “Mahaba ya dada” kwenda 0652428852 utajibiwa muda huu huu tupo whatsapp pia 0652428852 Karibu sana.[/lockercat]


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *